Mibofyo33
sw.news

Mbinu Za Hali Binafsi Hutoa "Dhiki za Kimaadili"

Kuzingatiwa kwa kesi ya kibinafsi kunaweza kukubalika tu iwapo kesi hiyo inaweza kuhalalishwa na sio yenye dhambi, mwanateolojia mstaafu Mjerumani Hubert Windisch alieleza.

Akiandika kwenye mtandao wa kath.net (Februari 8), Windisch alikashifu dhana ya kubariki ndoa za kishoga ama husiano za wenzi wengi.

Kulingana naye viongozi wa Kanisa wanatoa "dhiki za kimaadili". Wanadai kuhalalisha mafundisho ya hapo awali ya Kanisahuku wakihalalisha vitendo kadhaa vya uovu, "Ingekuwa vyema kusema: kilichokuwa hadi sasa, sio halali tena", Windisch aliongeza.

Picha: © Marko Vombergar, CC BY, #newsKvmmdatvxd