Lugha
Mibofyo
57
sw.news

Kadinli Müller, "Yeyote Atakayeipinga Nakala Ya Amoris Laetitia Atachishwa Kazi"

Washirika katika utawala wa Roma "wanaishi katika hali ya woga mwingi" na katika "mazingira yenye shaka". Kulingana na Kadinali Gerhard Ludwig Müller.

Müller alimwambia mwanavatikani Edward Pentin, "Wakinena neno moja dogo la kukosoa lisilo hatari, wapelelezi watayelekeza maoni hayo moja kwa moja kwa Baba Mtakatifu, na watu hao waliosingiziwa huwa hawapati nafasi ya kujitetea."

Müller hugundua hali sawa kwenye vitengo vya kiteolojia, "Iwapo mtu ana maoni yoyote au maswali kuhusiana na Amoris Laetitia, wataachishwa kazi.

Picha: Gerhard Ludwig Müller, © Jolanta Dyr, CC BY-SA, #newsGugdchwaku