sw.news
83

Punda Aonapo Zaidi Ya Nabii

Profesa Joseph Seifert, mwanafalsafa ambaye alifutwa kazi na Askofu Mkuu wa Granada, nchini Uhispania, kwa madai ya kukosoa Amoris Laetitia kwa njia ya kisayansi, alituma ombi lake tena kwa Papa Francis …More
Profesa Joseph Seifert, mwanafalsafa ambaye alifutwa kazi na Askofu Mkuu wa Granada, nchini Uhispania, kwa madai ya kukosoa Amoris Laetitia kwa njia ya kisayansi, alituma ombi lake tena kwa Papa Francis kujibu swali iwapo yeye hukana uwepo wa vitendo ambavyo huwa ni makosa halisi.
Akiandika kwenye jarida First Things (Oktoba tarehe 5) Seifert alieleza, "Nafanya hivi kwani mimi hukiri imani ambayo Maandiko yake hufunza kuwa kwa wakati mwingine huenda punda akaona kitu ambacho nabii atakosa kukiona. Endapo nabii huyo atampiga kofi punda huyo, ambaye alitumwa kwake na Mungu, atapokea adhabu ambayo Mungu alimpa nabii kupitia kwa malaika wake."
#newsWtxrdnvsbw